ஒலி காலை

வில்சன் மேக்ஸ் கோஸ்டா டீக்சீரா

கடவுள் தனது கன்னத்தை சொறிந்தார், ரொட்டி துண்டுகள் விழுந்தன; இன்று காலை பழைய மனச்சோர்வு வியாதிகளால் தாக்கப்பட்டது, அவர் வானத்திலிருந்து கீழே சுடவில்லை, ஏனென்றால் விரும்பத்தகாத மக்கள் ஏற்கனவே போய்விட்டார்கள்; ஒரு பக்க பார்வையில் தேவதூதர்கள் மணலைத் துடைப்பதை மட்டுமே பார்த்தார் – வேலைகளில் சிரமப்பட்ட வேலைக்காரர்களைக் கவனிப்பது அவருடைய பழக்கம். கடவுள் காலையில் மனநிலையுடன் இருந்தார், பளபளப்பான கார்பேஸ் பூச்சிகளை தனது தங்க முட்கரண்டி மூலம் மேசையின் மீது குத்திக்கொள்ளும் கெட்ட பழக்கம் கூட அவருக்கு இருந்தது. அவர் எல்லாவற்றையும் வெளிப்படுத்தியிருந்தாலும், தனது சொந்த உயிரினங்களை படுகொலை செய்ததற்காக அவரைக் கண்டிப்பதில் இருந்து இன்னும் தகுதியான குரலைத் தடுக்க முடியவில்லை. இன்று காலை, வேலையில் தேவதூதர்களின் ம silence னத்திற்கு இடையூறாக இருந்த ஒரு பறவையிலிருந்து எடுக்க ஒரு கல் இல்லை என்று அவர் வருத்தப்பட்டார் – கடவுளின் இந்த கவனக்குறைவுதான் அவருடைய பெரிய கருணையை அழைத்தது.
இப்போது அவர் வயதாகிவிட்டார், சமையலறை மேசையில் சாப்பிட்டார், பின் கதவைப் பார்த்தார், அவர் அதிகாலையில் உரையாடலில் ஈடுபடவில்லை; அவர் அப்பத்தை ஒரு கிண்ணத்தில் பால் புதைத்து, அவசரப்படாமல் வாய்க்கு எடுத்துச் சென்றார்; சமையலறை மிகவும் அழுக்காக இருந்தபோது மட்டுமே அவர் தனது சைகைகளின் சிக்கலை குறுக்கிட்டார், ஈக்களை ஈர்த்தார், இது அவரது காதுகளை கிண்டல் செய்து அவரது குளிர்ந்த பாலில் விழுந்தது; இந்த நாட்களில் கடவுள் கத்தினார், ஒருவரை உப்பு சிலையாக மாற்றினார், ஊழியர்களைப் பற்றி புகார் செய்ய தாழ்வாரங்கள் வழியாக மின்னலை விடுவித்தார். அவரது பால் மிகவும் இனிமையாக இருந்தபோது அவர் கோபமடைந்தார், ஏனென்றால் அவர் தேனீக்களை ஈர்த்தார், எப்போதும் அவை, அசாதாரணமான மற்றும் இனிமையானவை; ஆனால் இது சம்பந்தமாக கடவுள் உண்மையிலேயே குறைகூறவில்லை: அவர்கள் பறந்து கொண்டிருக்கும்போது, ​​மேசையின் மீது சலசலத்துக்கொண்டிருந்தபோது, ​​தேவன் அவர்களைத் தன் முன்னிலையில் வந்து தனது வாயில் தரையிறக்கச் செய்தார்; அவரை யாரும் பார்க்காமல், படைப்பாளி, திசைதிருப்பப்பட்டு, விரல்களின் நுனிகளை ஒவ்வொன்றாக, அவசரமின்றி தள்ளிக்கொண்டிருந்தார். நியாயமான திருப்தியுடன் தான், மிக உயர்ந்தவர் பூச்சிகளின் இனிமையான மற்றும் மெல்லிய மாமிசத்தை மென்று கொண்டிருந்தார்; ஆனால் அவரது முகத்தை வைத்திருந்த விலங்குகளில், கடவுள் இனி கவலைப்படவில்லை.
கடவுள் மேஜையின் மேல் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்தபோது, ​​ஒரு குழந்தை பாத்திரங்களைக் கழுவுவதற்காக ஒரு மடுவின் அருகே ஊர்ந்து சென்றது, அது ஒரு அழுக்கு கழுதையுடன் ஒரு சிறுவன், நீல நிற கண்ணாடி உலகத்துடன் தங்க நிமிடங்களுடன் விளையாடுகிறான்; அவர் தனது சிறிய கைகளால் கோளத்தை இழுத்து, அதை கடினமாக தள்ளிவிடுவார், மற்றும் கோளம் துள்ளிக் குதித்து, தீப்பொறிகளுக்கு இடையில் பீங்கான் தரையை சொறிந்து, சர்வவல்லவரின் கால்களால் கிளறிவிடும். பூகோளம் சுவர்களின் மூலைகளைத் தாக்கி உடைந்துபோன ஆயிரக்கணக்கான கண்ணாடிகளை உடைத்தது … சிறுவன் முழுவதும் சிரித்தான். ஆனால், திடீரென்று, நித்திய குமாரனின் குறும்புக்கும், அமைதியின் அவமானத்துக்கும் நீல கண்ணாடி மற்றும் தங்க நிமிடங்களின் கோளம் அற்புதமாக மறுவடிவமைக்கப்பட்டது. மறுநாள் குழந்தை கடவுள் புனிதரை எரிச்சலூட்டினார்: முதற்பேறானவர், மேசையின் கீழ் ஊர்ந்து, கோளத்துடன் விளையாடும்போது அப்பாவித்தனமாக தனது ஈரமான உடலுறவைத் தொட்டார்; கடவுள் கோபமடைந்தார், மின்னல் மின்னலைத் தொடங்கினார், அது சமையலறை முழுவதையும் பிரகாசிக்கச் செய்தது, பழைய மனிதனின் கோபத்திற்காக அழுத கடவுளின் மகனின் தங்க சுருட்டைகளைப் பாடியது.
குழந்தையின் வயதை கடவுளால் தாங்க முடியவில்லை, அவர் தன்னை ஒரு பையனாக மட்டுமே மாற்றிக்கொண்டார், அதனால் அவர் காலாவதியானவர், அல்லது எரிச்சலூட்டும்வர் என்று அழைக்கப்படமாட்டார், இது ஒரு வார்த்தையை திட்டுவதிலிருந்து வந்தது மற்றும் “அழுக்கு வால்” க்கு ஒத்ததாக இருந்தது, இது சாத்தானையும் அவரது தேவதூதர்களையும் நினைவூட்டியது. ஆனால் ஈரமான பேண்ட்டில் சத்தமில்லாத குழந்தை தரையில் குறுக்கே நீல கோளத்தை சுழற்றுவது ஒரு மனிதநேயமற்ற சுமை; அவர் ஒரு அமைதியான சிறுவனாக இருந்திருந்தால், உன்னதமானவனை மிதிக்கவில்லை என்றால், இரக்கமுள்ள கடவுள் அவரை வெகுஜனக் கொலைகாரர்களுக்குக் கொடுத்திருக்க மாட்டார்.
குளிர்ந்த பாலுடன் ரொட்டி சாப்பிடும் மேஜையில் கடவுள் அமைதியாக இருந்தார். தேவதூதர்கள் மணலைத் துடைக்கும் அந்த சத்தத்திலிருந்து நான் மிகுந்த மகிழ்ச்சியை உணர்ந்தேன் – உலக அஸ்திவாரத்திலிருந்து காற்று இடைவிடாமல் நகர்ந்து கொண்டிருக்கும் நல்ல மணலில் விளக்குமாறு கடந்து செல்வது. ஒளி சுழற்சிகளில் குன்றுகள் மீது இறங்கும் தானியங்களின் சத்தத்தில் கடவுள் மகிழ்ச்சியுடன் நடுங்கிக் கொண்டிருந்தார், எல்லா படைப்புகளின் பாலைவனமும் நோய்வாய்ப்பட்ட உடலைப் போல மாறுகிறது. ஆடைகளில் பெண்களைப் பின்பற்றுவது போல தேவதூதர்கள் திருடப்பட்ட பட்டியில் பிடித்துக் கொண்டனர்: அதாவது, அவர்களின் ஆடைகளின் பட்டைகள் ஒருபோதும் தரையைத் தொடக்கூடாது, ஒரு சிறிய தானிய மணலை நித்திய வாசஸ்தலத்திற்கு கொண்டு வாருங்கள். நாட்கள் இப்படி இருக்க வேண்டும், மணிநேரம் முடியும் வரை அவர்கள் முழு மணலையும் துடைக்கவில்லை என்றால், இரவு நேரத்திலும் சூரியன் மறையாது. இருப்பினும், வற்றாத இன்பத்தின் இந்த தருணங்கள் கூட ஆசீர்வதிக்கப்பட்டவரை திருப்திப்படுத்தவில்லை. பல ஆபத்துகள், பறவைகளின் சிட்டாசிசங்கள், மோசமான குணப்படுத்தப்படுபவை, எல்லா வகையான துரதிர்ஷ்டங்களும் சர்வவல்லவரின் காலடியில் இறங்கின.
நித்தியத்தின் தாயார், தனது நாட்களை ஒரு டிஸ்டாஃப் மீது வளைத்து, தன்னை மூடிய ஒரு ஆடை தைக்க, அவரை வேதனைப்படுத்தினார். கன்னி வேலை செய்த சிறிய அறைக்கான கதவு கருப்பு ஓக், பித்தளை கீற்றுகள் கொண்டது; பூட்டில் ஒரு சிறிய துளை இருந்தது,
எந்த விசையும் அனுப்பப்படாத இடத்தில்; சத்தத்துடன் அவளைத் தடுக்க அவர்கள் எவ்வளவு கதவைத் தட்டினாலும், கன்னி கேட்க முடியவில்லை, அவள் ஏற்கனவே வயதாகிவிட்டாள், அவளுடைய அல்கோவின் தனிமையில் காது கேளாதவள். அவிழ்க்கும் சரங்களைத் தாக்கும் அந்த சத்தத்தின் சத்தத்தில் கடவுள் மிகவும் பிஸியாக இருந்தார், அவர் ஒருபோதும் தயாரிக்காத அந்த கவசத்தை வெறுத்தார். ஆனால், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, க்யூபிகில் வெளுத்த ஆட்டுக்குட்டியை, கன்னியின் கம்பளி ஆட்டுக்குட்டியை அவர் வெறுத்தார்.

கடவுள் தனது கன்னத்தை சுற்றி பார்த்தார். பின்னர் அவர் கிண்ணத்தைப் பிடித்து, ஈரமான ரொட்டி கஞ்சியைக் குடிப்பார், வாயை சுத்தம் செய்வார். பறந்த ஈக்கள் மேஜையில் விழுந்தன, கடவுள் அவற்றை வறுத்த பீன்ஸ் ஆக மாற்றியுள்ளார். உங்கள் முகத்தில் நடந்த தேனீக்களும் இல்லாமல் போய்விட்டன.
தேவதூதர்கள் வெளியே சண்டையிட்டார்கள், இருள் வரவில்லை. ஆனால் இப்போது கன்னி இன்னும் சுழலும் டாக்ரிக்கார்டியாவுடன் இருந்ததால், ஒரு அச fort கரியமான சிரிப்பு மட்டுமே காலையை அபூரணமாக்கியது: இது சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாத ஒரு சிறிய பறவை, எரிச்சலைத் தூண்டியது. சிறிய பறவையின் மெல்லிசை கடவுளில் கடவுளின் கோபத்தைத் தூண்டியது: நித்தியம் பற்களை அரைத்து உதடுகளைத் தாழ்த்தி, முட்டாள் பறவையைத் தாக்க விரும்பியது; ஆனால் அவர் விரைவில் வீழ்ந்தார், அப்போப்லெக்ஸி முழுமையான விரக்தியில் விழுந்தார்; கடவுள் நீண்ட காலமாக கேடடோனிக் ஆனார் – இது படைப்பின் அபூரண உயிரினங்களுடன் வாழ்ந்த நூற்றாண்டுகள். சிறிய பறவை, இது போர்க்கப்பல்களின் வளைவுகள் வழியாக உள்ளே நுழைந்தது, அங்கிருந்து எழுத்தர் சீக்ரெட் கார்டனுக்குச் சென்றார், அங்கு களிமண் பொம்மை ஒரு நீரூற்றுக்கு மேலே இருந்து தொடர்ந்து வெளியேறுகிறது; பறவை நீரூற்றில் மூழ்கி, தண்ணீரில் மூழ்கி, தடைசெய்யப்பட்ட ஒரு பழத்தின் மீது முட்டிக் கொண்டு, கடவுளின் சமையலறையை கண்டும் காணாத திறந்த ரோஜா ஜன்னலுக்கு பறந்தது.
முட்டாள்தனமான பறவை மிகுந்த பரிசுத்தவான்களை பெரிதும் எரிச்சலூட்டும் மெல்லிசை. அந்த நேரத்தில் பறவையிலிருந்து எடுக்க ஒரு கல் இல்லை என்று கடவுள் வருத்தப்பட்டார்; கடவுள் சுற்றிப் பார்த்தார், மேஜையில் முழங்கைகள், கைகள் தளர்வானவை, பிடுங்குவது, எதையாவது தேடுவது போல்; அவர் ஒரு ரொட்டியை வைத்திருந்தபோது, ​​அது ஒரு கனமான கூழாங்கல்லில் விரைவாக உருவானது … ஒலி காலையிலிருந்து, வேறு எதுவும் கேட்கப்படவில்லை. பாடும் பக்கங்களில் தோட்டம் அமைதியாக விழுந்தது.
வேறொரு பறவையைக் கேட்காமல் நேரம் கடந்துவிட்டது; அந்த மணிநேரங்களில், படைப்பு சம்பந்தப்பட்ட ஒரு புதைகுழி மற்றும் பரந்த ம silence னம் மட்டுமே வீடு முழுவதும் பரவியது, கடவுள் சாப்பிட்டபோது சம்பந்தப்பட்டது. அவை முதுமையின் நாட்கள்.

https://go.hotmart.com/P44983709K

https://go.hotmart.com/P44983709K?dp=1

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s