ಹಿಂತಿರುಗುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ಬಿಡುತ್ತದೆ

ಮಾರಿಯಾ ಡಿ ನಜರೆ ಬ್ಯಾರೆಟೊ ಟ್ರಿಂಡೇಡ್

ಅವರು 40 ಡಿಗ್ರಿ ಬಿಸಿಲಿನಲ್ಲಿ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವನ ಮುಂದೆ ಯಾವುದೇ ಜಾಗವು ಮನೆತನದಂತೆ ರುಚಿ ನೋಡಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ನಗು ಮತ್ತು ಕಣ್ಣೀರನ್ನು ಎಣಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ರಿಟರ್ನ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಮುರಿದುಹೋಗುತ್ತದೆ. ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅದು ಮಾರಿಯಾ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತಲುಪುತ್ತದೆ. ಅದು ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿದೆ. ಕಳೆದುಹೋದ ಭಾವನಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಾ ಅವನು ನೆನಪುಗಳ ಗ್ಯಾಲರಿಗಳ ಮೂಲಕ ಹುಡುಕುತ್ತಾನೆ. ಕತ್ತಲೆಯಲ್ಲಿ, ಅವನ ನೆನಪಿನ ಶೀತ, ಗಾ dark ಕತ್ತಲೆಯಾದ ನೆಲಮಾಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ. ಮುಖ ನೋಡಿ. ಕೂದಲು ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಸಡಿಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
ಮೊದಲಿನಿಂದಲೂ ಜಾಗವು ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
ಸ್ಮೈಲ್ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸದ ಮಸೂರಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವಸಂತಕಾಲಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.
ಶರತ್ಕಾಲ ಬಂದಿದೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ನಿಶ್ಚಿತತೆಗಳನ್ನು ತಂದಿತು. ನೀವು ಸಂಕಟದಿಂದ ನಗುತ್ತೀರಿ, ಭಯದಿಂದ ನಗುತ್ತೀರಿ. ಡಾಂಬರು ಅವನ ಬರಿಯ ಪಾದಗಳನ್ನು ಸುಡುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ.
ಸಂಕಟವು ನೋವಿನ ಮೇಲೆ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾರಿಯಾ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರು? ಯಾವ ನಕ್ಷತ್ರ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು. ಅವರು ಶೇಖರಣಾ ತುಣುಕುಗಳು, ವಾಸನೆಗಳು, ಕಲ್ಪನೆಗಳು, ನಿದ್ರೆಯಿಲ್ಲದ ರಾತ್ರಿಗಳ ಸುವಾಸನೆ, ವಿಕರ್ ಚಾಪೆಯ ಮೇಲೆ ಸುಗಂಧ ದ್ರವ್ಯಗಳನ್ನು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ರಾತ್ರಿಯನ್ನು ಉತ್ತಮ ದೀಪಗಳಿಂದ ಮೃದುಗೊಳಿಸಿದ ಗೊಂಚಲುಗಳನ್ನು ಗಟ್ಟಿಗೊಳಿಸುವುದು.
ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ಫೋಟೋದ ಹೊಳೆಯುವ ಮೈಬಣ್ಣದ ಮೇಲೆ ಅವನು ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಓಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ಮುಂದೆ.
ಏನೂ ಉಳಿದಿಲ್ಲ. ರಸ್ತೆಯ ಗೊಣಗಾಟದಿಂದ ಮುರಿದುಹೋದ ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷದ ಅಸ್ಪಷ್ಟ ಮೌನ. ಎಲ್ಲಾ ಜಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಮೃದುವಾದ ಮುಖದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮಿಂಚಿನ ಕತ್ತಿಯನ್ನು ಅಂಟಿಸುವ ಬೇಗೆಯ ರಾಜ. ಬಾಗಿಲಿನ ಕಡೆಗೆ ನಡೆಯಿರಿ.
ಮುರಿದ ಮತ್ತು ಕೊಳಕು.
ಅದು ಪ್ರವೇಶವಲ್ಲ, ಅದು ನಿರ್ಗಮನ. ಅದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಾರದು. ಒಳಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.
ಲಿವಿಂಗ್ ರೂಮಿನಲ್ಲಿರುವ ಸೋಫಾವನ್ನು ಅಚ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಒಮ್ಮೆ ಪಿಸುಮಾತುಗಳ ಮಂಚ, ಚುಂಬನ ಮತ್ತು ಸಹಚರರಲ್ಲಿ ಸಹಚರ. ಈಗ, ಖಾಲಿ. ಗೋಡೆಯು ಹೋದವರ ತುಂಡುಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿದೆ. ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಕುಸಿಯುವ ಕಾಗದಗಳು ಅನುಮಾನಗಳು, ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಗಳು, ಕೊನೆಗೊಂಡ ಪ್ರೇಮಗಳು, ಹಳೆಯ ಪ್ರೇಮಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದ್ರಿಯಗಳನ್ನು ತೀಕ್ಷ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ತೆರೆದ ಕಿಟಕಿಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಆಳವಾದ ಉಸಿರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.
ಬಂದರು ಒಂಟಿತನ ಮತ್ತು ಸಮುದ್ರದ ವಾಸನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಗಾಳಿಯು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಗಾಳಿಯಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮದ ಆಳಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.
ಮಾರಿಯಾ ಹೋದರು … ಅವಳು ಪ್ರೀತಿಯ ಹಾದಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟಳು. ಅವರು ಪ್ರೀತಿಯ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟರು. ದಿನದ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಹಾಡುಗಳು. ಮತ್ತು ಈಗ, ಜೀವನದ ಗುರುತುಗಳು ಎದ್ದು ಕಾಣುತ್ತವೆ. ಅನೂರ್ಜಿತತೆಯನ್ನು ನೋಡಿ. ಹಿಂದಿನ ಉದ್ಯಾನದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಬಿಟ್ ಅನ್ನು ತೆವಳುವ ಬುಷ್, ಕಳೆ ನೋಡಿ. ಹನ್ನೊಂದು ಗಂಟೆಗೆ
ಒಣಗುತ್ತದೆ, ಡೈಸಿಗಳು ಬೇರ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಮೊಂಡುತನದ ಸೂರ್ಯಕಾಂತಿ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ತಿರುಗುತ್ತದೆ. ಕುರುಹುಗಳನ್ನು ನೋಡಿ. ಬೀದಿಯನ್ನು ಕೇಳಿ: ಮಾರಿಯಾ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರು? ಗಾಳಿಯು ಕಿವಿಯಲ್ಲಿ ಪಿಸುಗುಟ್ಟುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ: ಅವನು ಭಯವಿಲ್ಲದೆ, ವಿಳಂಬವಿಲ್ಲದೆ ಹೊರಟುಹೋದನು. ಇದು ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ರಸ್ತೆ ಹಿಂದೆ ಉಳಿದಿತ್ತು. ಒ
ಬಂದರು ಹಿಂದೆ ಉಳಿದಿತ್ತು. ಪ್ರೀತಿ ಹೋಗಿದೆ. ಈಗ ಅದು ತೇಲಿತು.

https://go.hotmart.com/N44651312R

https://go.hotmart.com/N44651312R?dp=1

Deixe um comentário

Preencha os seus dados abaixo ou clique em um ícone para log in:

Logotipo do WordPress.com

Você está comentando utilizando sua conta WordPress.com. Sair /  Alterar )

Foto do Google

Você está comentando utilizando sua conta Google. Sair /  Alterar )

Imagem do Twitter

Você está comentando utilizando sua conta Twitter. Sair /  Alterar )

Foto do Facebook

Você está comentando utilizando sua conta Facebook. Sair /  Alterar )

Conectando a %s